Halayen Fasaha
| Samfura | Saukewa: S-VM01-PB01 |
| Ƙarfin aiki | 5 inji mai kwakwalwa / 10 min |
| Pizza da aka adana | 50-100 inji mai kwakwalwa (mai iya canzawa) |
| Girman Pizza | 6-15 inci |
| Kewayon kauri | 2-15 mm |
| Lokacin yin burodi | 2-3 min |
| Yanayin yin burodi | 350 - 400 ° C |
| Yanayin firiji | 1-5 ° C |
| Tsarin firiji | R290 |
| Girman taron kayan aiki | 3000mm*2000*2000mm |
| Girman mai raba abin sha | 1000mm*600*400mm |
| Adadin wutar lantarki | 6.5 kW/220V/50-60Hz lokaci guda |
| Nauyi | 755 kg |
| Cibiyar sadarwa | 4G/Wifi/Ethernet |
| Interface | Taba allo Tab |
Bayanin samfur
Tare da ikonsa na sarrafa nau'ikan nau'ikan pizza masu sanyi ba tare da sinadarai ba, tsarin yin pizza yana farawa daga matakin rarrabawa zuwa marufi. Na'urar sayar da kayayyaki ta haɗa da masu rarraba ruwa, masu rarraba kayan lambu, masu yankan nama, tanda na lantarki, da na'urar tattara kaya.
Bayanin fasali:
Mai Raba Pizza
• Mai ba da ruwa yana kunshe da miya na tumatir, puree kifi, manna Oreo, da Kinder Bueno manna akan na'ura guda kuma ana rarraba su ta hanyar famfo iska.
•Masu ba da kayan lambu suna da tsari mai sauƙi wanda ya ƙunshi galibi na ɗaukar hoto da tankin ajiya da aka ɗora akan tebur na juyawa. Dangane da zaɓin abokin ciniki, tiren cylindrical na iya juyawa da rarraba kayan lambu iri ɗaya yayin motsi a kwance.
• Ƙungiyar yankan nama tana da ƙaƙƙarfan tsari kuma daidaitaccen tsari wanda zai iya ɗaukar nau'ikan nama har zuwa 4 akan tasha ɗaya. Ana iya daidaita shi gwargwadon girman naman ku kuma ana iya daidaita shi gwargwadon buƙatun ku.
• Tanda da ake amfani da ita, isar da tanda ce ta wutar lantarki tare da zafin yin burodi tsakanin 350 - 400 na mintuna 3.
• An ƙera shi don dafa nau'ikan pizza da yawa kuma yana da matsakaicin ƙarfin dafa abinci na pizzas biyar a cikin mintuna bakwai.
Mai Rarraba Abin Sha
Ana ɗora kayan abin sha da abin ciye-ciye a waje da akwatin kuma yana da damar guda 100-150. Ƙungiyar ƙirar mu za ta iya keɓance mai rarrabawa bisa ga buƙatun ku.
Pizza Auto Multi-Services ana sarrafa shi ta fuskar taɓawa inch 22 tare da aikin tantance fuska. Tsarinsa mai jure lalata an yi shi da ƙarfe mai kauri, tare da mafi ƙura da juriya na ruwa. Ya fi ƙarfin ƙarfi da sauƙin amfani. Na'urar na iya aiki 24/7 kuma tana tallafawa nau'ikan nau'ikan biyan kuɗi na duniya. Injiniyoyin mu na iya keɓance muku shi gwargwadon buƙatun ku don haɓaka kasuwancin ku.






