Tsarin Layin Pizza Mai sarrafa kansa don Gidan Abinci

Takaitaccen Bayani:

Tsarin layin pizza mai sarrafa kansa don ɗaukar pizzas ɗinku cikin sauri, da sauƙi, tare da ƙaramar sharar gida. Wannan tsarin layin pizza mai sarrafa kansa ya dace da gidajen abinci, otal-otal, da sauran sabis na abinci. Yana buƙatar ƙarancin ƙarfin aiki don aiki. Yana da, don haka, farashi-tasiri kuma yana ba ku damar haɓaka kuɗin shiga na shekara-shekara.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen Fasaha

Ƙarfin samarwa

guda 100/h

Girman Pizza

6-16 inci

Kewayon kauri

2-15 mm

Lokacin yin burodi

3 min

Yanayin yin burodi

350 - 400 ° C

Girman Tashar Ciyarwa

650mm*1400*1400mm

miya da manna girman tashar

650mm*1400*1400mm

Kayan lambu da girman tashar nama

650mm*1400*1400mm

Girman yin burodi da tattarawa

650mm*1400*1900mm

Girman taron kayan aiki

2615mm*1400*1900mm

Wutar lantarki

110-220V

Nauyi

650kg (duk taro)

Bayanin Samfura

Wannan tsarin layin pizza yana ba da saitunan layi da yawa waɗanda ke yin ayyuka daban-daban kuma suna iya aiki da kansu. Ana iya daidaita kowane tsari bisa ga buƙatun ku dangane da mahalli, ayyuka, girke-girke, da dai sauransu. Mun samar muku da layi na asali, matsakaicin layi, da cikakken layi a matsayin daidaitawa.

Bayanin fasali:

1009-DeNoiseAI-denoise
13009-DeNoiseAI-denoise
12009-DeNoiseAI-denoise

Layi na asali

Wannan saitin ya dace da ƙananan gidajen abinci kuma galibi ya ƙunshi masu isar da abinci, miya da manna applicator tare da masu ba da abinci masu zaman kansu 4, mai ba da ƙwanƙwasa don cuku, kayan lambu, da guntun nama.

 

Layin Matsakaici

Wannan tsari ya dace da ƙananan gidajen cin abinci da matsakaita kuma ya haɗa da, ban da daidaitattun layi na asali, tashar ciyar da kayan lambu tare da zaɓi fiye da na farko. Hakanan ya haɗa da nama mai yankan nama wanda zai iya yanki da rarraba har zuwa nau'ikan nama guda 4 bisa ga zaɓin abokan ciniki.

 

Cikakken layi

Baya ga duk tashoshi na matsakaicin layi, muna ba ku tashar ciyarwa ta atomatik don daskararrun pizzas ko tashar yin kullu na pizza don masoyan pizzas sabo da crispy. Hakanan zamu iya samar muku da tasha ta ƙarshe don yin burodi da shirya pizzas.

 

Tare da ikon samar da pizzas da aka shirya sama da 60 a cikin sa'a ɗaya, tsarin topping ɗin pizza ɗinmu mai sarrafa kansa zai iya ɗaukar girman pizza daga inci 8 zuwa 15 kuma yana yin nau'ikan Italiyanci, Amurkawa, Mexican, da sauran nau'ikan pizza. Hakanan zamu iya tsara wannan tsarin layin pizza mai sarrafa kansa bisa ga buƙatun ku.

                                        pexels-pixabay-315755saahil-khatkhate-kfDsMDyX1K0-unspexels-polina-tankilevitch-4109078

Ana sarrafa odar ta hanyar lantarki ta kwamfutar hannu mai inci 10 wanda aka shigar da aikace-aikacen gudanarwa akansa. Sauƙi don amfani, mu'amala tana goyan bayan ɗimbin tsarin biyan kuɗi ta katunan kuɗi ko ta bincika lambar QR.

Sauƙi don shigarwa da aiki, layin pizza zai dace daidai a cikin kicin ɗin ku tunda ba shi da ƙaranci. Za mu samar muku da jagorar shigarwa da aiki bayan siyan. Bugu da ƙari, ƙungiyar sabis ɗinmu za ta kasance 24/7 don taimaka muku da kowace al'amuran fasaha. Kuna sha'awar tsarin layin pizza na mu? Shin kuna shirye don zama ɗaya daga cikin abokan haɗin gwiwarmu a duk duniya? Ka bar mana sako don ƙarin koyo game da tsarin layin pizza mai sarrafa kansa don gidajen abinci.


  • Na baya:
  • Na gaba: